shafi_banner

Kasuwar Tawada UV za ta kai dala biliyan 1.6 nan da 2026: Bincike da Kasuwanni

Manyan abubuwan da ke haifar da kasuwar da aka yi nazari sune haɓaka buƙatu daga masana'antar bugu na dijital da haɓaka buƙatu daga ɓangaren marufi da lakabi.

Bisa lafazinBincike da Kasuwanni ''Kasuwancin Tawada na UV Cured Printing Inks - Girma, Juyawa, Tasirin COVID-19, da Hasashen (2021 - 2026),” kasuwa donTawada bugu UV warkeAna hasashen zai kai dala miliyan 1,600.29 nan da 2026, yin rijistar CAGR na 4.64%, a lokacin (2021-2026).

Manyan abubuwan da ke haifar da kasuwar da aka yi nazari sune haɓaka buƙatu daga masana'antar bugu na dijital da haɓaka buƙatu daga ɓangaren marufi da lakabi.A gefe guda, raguwar masana'antar bugu na kasuwanci ta al'ada tana hana ci gaban kasuwa.

Masana'antar tattara kaya ta mamaye kasuwar tawada ta UV da aka warke a cikin 2019-2020.Amfani da tawada masu warkarwa na UV yana ba da mafi kyawun ɗigo da tasirin bugawa, yana haifar da ingantaccen inganci.Hakanan ana samun su a cikin nau'ikan ƙarewa da yawa waɗanda za'a iya amfani da su a cikin kariyar ƙasa, ƙyalli mai sheki, da sauran ayyukan bugu da yawa inda UV ke iya warkewa nan da nan.

Tun da za su iya bushe gaba ɗaya yayin aikin bugawa, taimakawa samfurin ya ci gaba da sauri don mataki na gaba na samarwa ya kuma sanya shi zaɓin da aka fi so a tsakanin masana'antun.

Da farko, duniyar marufi ba ta karɓi tawada masu warkarwa ta UV ba, kamar a cikin kayan abinci, saboda waɗannan tawadan bugu sun ƙunshi masu launi da launuka, masu ɗaure, ƙari, da masu ɗaukar hoto, waɗanda za su iya canzawa cikin samfuran abinci.Koyaya, ci gaba da sabbin abubuwa a cikin sashin tawada da aka warkar da UV sun ci gaba da canza yanayin tun daga lokacin.

Bukatar marufi yana da mahimmanci a cikin Amurka, wanda ke haifar da karuwar buƙatu daga kasuwar bugu na dijital da masana'antar shirya kayan sassauƙa.Tare da ingantaccen mayar da hankali na gwamnati da saka hannun jari a masana'antu daban-daban, ana sa ran buƙatun tawada mai warkarwa ta UV zai ƙaru sosai a lokacin hasashen.A cewar mawallafin, an kimanta masana'antar marufi ta Amurka akan dala biliyan 189.23 a shekarar 2020, kuma ana sa ran za ta kai dala biliyan 218.36 nan da shekarar 2025.


Lokacin aikawa: Satumba-28-2022